| ชื่อ | อลูมิเนียมฟอยล์ |
|---|---|
| อารมณ์โกรธ | O - H112,H14 |
| มาตรฐาน | GB / T3880-2006, ASTM AISI JIS DIN GB, ASTM-B209 |
| ระดับ | 3000 ซีรีส์ 1000 3000 5000 6000 ซีรีส์ |
| ความหนา | 0.3-12mm |
| ชื่อ | อลูมิเนียมฟอยล์ |
|---|---|
| อารมณ์โกรธ | O - H112,H14 |
| มาตรฐาน | GB / T3880-2006, ASTM AISI JIS DIN GB, ASTM-B209 |
| ระดับ | 3000 ซีรีส์ 1000 3000 5000 6000 ซีรีส์ |
| ความหนา | 0.3-12mm |
| ชื่อ | อลูมิเนียมฟอยล์ |
|---|---|
| อารมณ์โกรธ | O - H112,H14 |
| มาตรฐาน | GB / T3880-2006, ASTM AISI JIS DIN GB, ASTM-B209 |
| ระดับ | 3000 ซีรีส์ 1000 3000 5000 6000 ซีรีส์ |
| ขั้นต่ำ | 1 ตัน |
| ชื่อ | อลูมิเนียมฟอยล์ |
|---|---|
| อารมณ์โกรธ | O - H112,H14 |
| มาตรฐาน | GB / T3880-2006, ASTM AISI JIS DIN GB, ASTM-B209 |
| ระดับ | 3000 ซีรีส์ 1000 3000 5000 6000 ซีรีส์ |
| ขั้นต่ำ | 1 ตัน |
| ชื่อ | อลูมิเนียมฟอยล์ |
|---|---|
| อารมณ์โกรธ | O - H112,H14 |
| มาตรฐาน | GB / T3880-2006, ASTM AISI JIS DIN GB, ASTM-B209 |
| ระดับ | 3000 ซีรีส์ 1000 3000 5000 6000 ซีรีส์ |
| ขั้นต่ำ | 1 ตัน |
| ชื่อ | คอยล์อลูมิเนียมเคลือบสี |
|---|---|
| ระดับ | ซีรีส์ 1,000/3000/5000 |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่อง, สมุทรมาตรฐาน |
| การรักษาพื้นผิว | เคลือบ, โนไดซ์, นูน, กระจก |
| สี | ยอมรับสีที่กำหนดเองแล้ว |
| ชื่อ | คอยล์อลูมิเนียมเคลือบสี |
|---|---|
| ระดับ | 1,000 ซีรีส์ 1.2.3.5.6.7 ซีรีส์ 1000/3000/5000 ซีรีส์ |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่อง, สมุทรมาตรฐาน |
| การรักษาพื้นผิว | เคลือบ, โนไดซ์, นูน, กระจก |
| สี | ยอมรับสีที่กำหนดเองแล้ว |
| Grade | 3000 Serie |
|---|---|
| Temper | O - H112,H24,O,T3 - T8,H18 |
| Alloy or not | Is Alloy,Non-alloy |
| Application | Construction,Decoration,etc,Industry,Insulation |
| Width | 20-2400mm,1000-2200mm,0-1550mm,≤1200mm,900mm-1524mm |
| Name | Color Coated Aluminum Coil |
|---|---|
| Grade | 3000 series |
| Color | Customized Color Accepted |
| Width | Customized |
| Thickness | 0.02mm-3.0mm , or customized |
| ชื่อ | แท่งอลูมิเนียม |
|---|---|
| อัล (นาที) | 99.7%,99%-99.9% |
| คำสำคัญ | แท่งอะลูมิเนียม 99.7% 99.9% |
| แอปพลิเคชัน | อุตสาหกรรม การหลอมโลหะ |
| บรรจุุภัณฑ์ | มาตรฐาน |