| Tên | cuộn dây nhôm |
|---|---|
| nóng nảy | O - H112,H14 |
| Cấp | Dòng 1000 3000 5000 6000 |
| Hợp kim hay không | là hợp kim |
| Ứng dụng | xây dựng, xây dựng, lợp |
| Grade | 3000 Serie |
|---|---|
| Temper | O - H112,H24,O,T3 - T8,H18 |
| Alloy or not | Is Alloy,Non-alloy |
| Application | Construction,Decoration,etc,Industry,Insulation |
| Width | 20-2400mm,1000-2200mm,0-1550mm,≤1200mm,900mm-1524mm |
| tên | phôi nhôm |
|---|---|
| Al (Tối thiểu) | 99,7%,99%-99,9% |
| từ khóa | Phôi nhôm 99,7% 99,9% |
| Ứng dụng | Công nghiệp, nấu chảy lại |
| Bưu kiện | Tiêu chuẩn |
| Tên sản phẩm | hồ sơ nhôm |
|---|---|
| nóng nảy | T3-T8 |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm 6063/6061/6005/6060 T5/T6,6063 |
| moq | 1 tấn |
| Kích cỡ | 2020 2525 3030, Yêu cầu của khách hàng |
| tên | Giấy nhôm |
|---|---|
| nóng nảy | O - H112,H14 |
| Tiêu chuẩn | GB/T3880-2006,ASTM AISI JIS DIN GB,ASTM-B209 |
| Cấp | Sê-ri 3000, sê-ri 1000 3000 5000 6000 |
| độ dày | 0,3-12mm |
| Tên | cuộn dây nhôm |
|---|---|
| nóng nảy | O - H112,H14 |
| Cấp | A1050,1060,3003,5052,5474,5083,6061,8011 |
| Hợp kim hay không | là hợp kim |
| Ứng dụng | xây dựng, xây dựng, lợp |
| Type | Coil\plate\Roll |
|---|---|
| Grade | 1000 Series |
| Color | Silver |
| Length | 1000mm-16000mm |
| Yield Strength | ≥110Mpa |
| nóng nảy | O - H112,H14 |
|---|---|
| Cấp | Dòng 1000 3000 5000 6000 |
| Hợp kim hay không | là hợp kim |
| Ứng dụng | xây dựng, xây dựng, lợp |
| Chiều rộng | 600mm-2600mm/tùy chỉnh |
| tên | tấm nhôm |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | bôi dầu, đánh bóng |
| Hình dạng phần | Vòng |
| Hợp kim hay không | là hợp kim |
| Kỹ thuật | cán nóng |
| tên | tấm nhôm |
|---|---|
| xử lý bề mặt | tráng, dập nổi |
| Ứng dụng | Trang trí, xây dựng, lợp mái, tòa nhà |
| Chiều rộng | Yêu cầu khách hàng |
| nóng nảy | O-H112,T3-T8 |