| tên | cuộn dây nhôm |
|---|---|
| nóng nảy | O - H112,H14 |
| Ứng dụng | xây dựng, xây dựng, lợp |
| Chiều rộng | 0-1550mm,Từ 650mm đến 1250mm |
| xử lý bề mặt | tráng, dập nổi |
| Type | Coil\plate\Roll |
|---|---|
| Grade | 1000 Series |
| Color | Silver |
| Length | 1000mm-16000mm |
| Yield Strength | ≥110Mpa |
| tên | cuộn dây nhôm |
|---|---|
| nóng nảy | O - H112,H14 |
| Cấp | Dòng 1000 3000 5000 6000 |
| Hợp kim hay không | là hợp kim |
| Ứng dụng | xây dựng, xây dựng, lợp |
| tên | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| nóng nảy | O - H112,H14 |
| Cấp | Dòng 1000 3000 5000 6000 |
| Hợp kim hay không | là hợp kim |
| Ứng dụng | xây dựng, xây dựng, lợp |
| tên | Thanh nhôm vuông |
|---|---|
| hình dạng | Quảng trường |
| nóng nảy | T3 - T8 |
| đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn đi biển |
| Dịch vụ xử lý | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| Tên | cuộn dây nhôm |
|---|---|
| nóng nảy | O - H112,H14 |
| Cấp | Dòng 1000 3000 5000 6000 |
| Hợp kim hay không | là hợp kim |
| Ứng dụng | xây dựng, xây dựng, lợp |
| tên | tấm nhôm |
|---|---|
| xử lý bề mặt | bôi dầu, đánh bóng |
| Hình dạng phần | Tròn |
| Hợp kim hay không | là hợp kim |
| ống đặc biệt | Dàn ống hoặc theo khách hàng |
| tên | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| Cấp | Sê-ri 1000, sê-ri 1.2.3.5.6.7, sê-ri 1000/3000/5000 |
| Bưu kiện | thùng carton, tiêu chuẩn đi biển |
| Tên hàng hóa | Nhôm cuộn mạ màu dày 0.5mm |
| xử lý bề mặt | Tráng, Anodized, dập nổi, Gương |
| tên | Giấy nhôm |
|---|---|
| nóng nảy | O - H112,H14 |
| Tiêu chuẩn | GB/T3880-2006,ASTM AISI JIS DIN GB,ASTM-B209 |
| Cấp | Sê-ri 3000, sê-ri 1000 3000 5000 6000 |
| moq | 1 tấn |
| nóng nảy | O - H112,H14 |
|---|---|
| Cấp | Dòng 1000 3000 5000 6000 |
| Hợp kim hay không | là hợp kim |
| Ứng dụng | xây dựng, xây dựng, lợp |
| Chiều rộng | 0-1550mm,Từ 650mm đến 1250mm |