| Tên | cuộn dây nhôm |
|---|---|
| nóng nảy | O - H112,H14 |
| Ứng dụng | xây dựng, xây dựng, lợp |
| Chiều rộng | 0-1550mm,Từ 650mm đến 1250mm |
| Bề mặt | tráng, dập nổi |
| Material | Aluminum |
|---|---|
| Thickness | 0.2mm-6.0mm |
| Yield Strength | ≥110Mpa |
| Heat Treatability | Good |
| Hardness | ≤95HB |
| tên | cuộn dây nhôm |
|---|---|
| nóng nảy | O - H112,H14 |
| Ứng dụng | xây dựng, xây dựng, lợp |
| Chiều rộng | 0-1550mm,Từ 650mm đến 1250mm |
| xử lý bề mặt | tráng, dập nổi |
| tên | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| Cấp | Sê-ri 1000, sê-ri 1.2.3.5.6.7, sê-ri 1000/3000/5000 |
| Bưu kiện | thùng carton, tiêu chuẩn đi biển |
| xử lý bề mặt | Tráng, Anodized, dập nổi, Gương |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh được chấp nhận |
| tên | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| Cấp | Sê-ri 1000, sê-ri 1.2.3.5.6.7, sê-ri 1000/3000/5000 |
| Bưu kiện | thùng carton, tiêu chuẩn đi biển |
| xử lý bề mặt | Tráng, Anodized, dập nổi, Gương |
| Vật mẫu | có sẵn |
| Name | Color Coated Aluminum Coil |
|---|---|
| Grade | 3000 series |
| Color | Customized Color Accepted |
| Width | Customized |
| Thickness | 0.02mm-3.0mm , or customized |
| tên | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| Cấp | Sê-ri 1000, sê-ri 1.2.3.5.6.7, sê-ri 1000/3000/5000 |
| Bưu kiện | thùng carton, tiêu chuẩn đi biển |
| xử lý bề mặt | Tráng, Anodized, dập nổi, Gương |
| Ứng dụng | Xây dựng, trang trí, xây dựng, lợp, trần |
| Tên | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| Cấp | Sê-ri 1000, sê-ri 1.2.3.5.6.7, sê-ri 1000/3000/5000 |
| Bưu kiện | thùng carton, tiêu chuẩn đi biển |
| xử lý bề mặt | Tráng, Anodized, dập nổi, Gương |
| Vật mẫu | có sẵn |
| tên | cuộn dây nhôm |
|---|---|
| nóng nảy | O - H112,H14 |
| Cấp | Dòng 1000 3000 5000 6000 |
| Hợp kim hay không | là hợp kim |
| Ứng dụng | xây dựng, xây dựng, lợp |
| tên | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| Hợp kim hay không | là hợp kim |
| Màu sắc | Ral hoặc theo yêu cầu, Màu tùy chỉnh được chấp nhận |
| Bưu kiện | thùng carton, tiêu chuẩn đi biển |
| Tên hàng hóa | Nhôm cuộn mạ màu dày 0.5mm |