| Ứng dụng | Công nghiệp, thương mại, v.v. |
|---|---|
| xử lý | Cắt, khoan, v.v. |
| Sự khoan dung | ±0,1mm |
| Hình dạng | Hồ sơ đùn |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
|---|---|
| MOQ | thương lượng |
| màu sắc | Bạc, Đen, v.v. |
| Bao bì | Thùng, Pallet, v.v. |
| MOQ | thương lượng |
|---|---|
| Bao bì | Thùng, Pallet, v.v. |
| Vật liệu | Nhôm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Sức chịu đựng | ±0,1mm |
|---|---|
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Bao bì | Thùng, Pallet, v.v. |
| xử lý bề mặt | Anodizing, sơn tĩnh điện, vv |
| Ứng dụng | Công nghiệp, thương mại, v.v. |
|---|---|
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| màu sắc | Bạc, Đen, v.v. |
| Hình dạng | Hồ sơ đùn |
| Bao bì | Thùng, Pallet, v.v. |
|---|---|
| xử lý | Cắt, khoan, v.v. |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| xử lý bề mặt | Anodizing, sơn tĩnh điện, vv |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
|---|---|
| xử lý | Cắt, khoan, v.v. |
| Hình dạng | Hồ sơ đùn |
| Ứng dụng | Công nghiệp, thương mại, v.v. |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
|---|---|
| MOQ | thương lượng |
| Sức chịu đựng | ±0,1mm |
| Vật liệu | Nhôm |